Lịch thi đấu Euro

02:00 - 22/06 Bảng D
H1: 0-0
20:00 - 22/06 Bảng F
23:00 - 22/06 Bảng F
02:00 - 23/06 Bảng E

Lịch thi đấu Copa America

07:00 - 22/06 Bảng A
Peru Peru
0 - 0
Chile Chile
H1: 0-0
05:00 - 23/06 Bảng B
vs
Venezuela Venezuela
08:00 - 23/06 Bảng B
vs
Jamaica Jamaica

Lịch thi đấu MLS Nhà Nghề Mỹ

06:30 - 23/06 1
07:30 - 23/06 1
St. Louis City St. Louis City
vs
08:30 - 23/06 1

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

02:00 - 23/06 11
Criciuma Criciuma
vs
03:30 - 23/06 11
04:30 - 23/06 11
07:30 - 23/06 11

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

01:00 - 23/06 20
Brown de Adrogue Brown de Adrogue
vs
Deportivo Moron Deportivo Moron
01:00 - 23/06 20
Almagro Almagro
vs
Nueva Chicago Nueva Chicago
01:00 - 23/06 20
CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano
vs
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
01:00 - 23/06 20
CA San Miguel CA San Miguel
vs
CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada
01:00 - 23/06 20
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
vs
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01:00 - 23/06 20
Tristan Suarez Tristan Suarez
vs
All Boys All Boys
01:15 - 23/06 20
Temperley Temperley
vs
Quilmes Quilmes

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

03:00 - 23/06 12
03:00 - 23/06 12
vs
Botafogo SP Botafogo SP
07:00 - 23/06 12
vs
Brusque Brusque

Lịch thi đấu J League 1

13:00 - 22/06 19
Machida Zelvia Machida Zelvia
vs
16:00 - 22/06 19
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
vs
16:30 - 22/06 19
16:30 - 22/06 19
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
vs
17:00 - 22/06 19
17:00 - 22/06 19

Lịch thi đấu K League 1

16:00 - 22/06 18
17:00 - 22/06 18
vs
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
18:00 - 22/06 18
16:00 - 23/06 18

Lịch thi đấu J League 2

15:00 - 22/06 21
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
vs
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
16:00 - 22/06 21
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Ehime FC Ehime FC
16:00 - 22/06 21
vs
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
17:00 - 22/06 21
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC
vs
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
17:00 - 22/06 21
Kagoshima United Kagoshima United
vs
Oita Trinita Oita Trinita
17:00 - 22/06 21
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
vs
Iwaki FC Iwaki FC
17:00 - 22/06 21
Tochigi SC Tochigi SC
vs
JEF United Chiba JEF United Chiba
17:00 - 22/06 21
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
vs
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
12:00 - 23/06 21
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
vs
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00 - 23/06 21
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
vs
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

Lịch thi đấu K League 2

17:00 - 22/06 18
Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
vs
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
17:30 - 22/06 18
FC Anyang FC Anyang
vs
17:30 - 22/06 18
vs
Seongnam FC Seongnam FC
17:00 - 23/06 18
vs
Cheonan City Cheonan City
17:00 - 23/06 18
vs
Cheongju FC Cheongju FC
17:00 - 23/06 18
Gimpo FC Gimpo FC
vs
Busan I'Park Busan I'Park

Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ

06:30 - 22/06 1
Hartford Athletic Hartford Athletic 1
0 - 1
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
H1: 0-0
05:00 - 23/06 1
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
vs
Oakland Roots Oakland Roots
06:00 - 23/06 1
Miami FC Miami FC
vs
Loudoun United Loudoun United
06:00 - 23/06 1
Indy Eleven Indy Eleven
vs
Orange County SC Orange County SC
06:30 - 23/06 1
North Carolina FC North Carolina FC
vs
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
07:00 - 23/06 1
Louisville City FC Louisville City FC
vs
Rhode Island Rhode Island
07:30 - 23/06 1
FC Tulsa FC Tulsa
vs
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
08:00 - 23/06 1
New Mexico United New Mexico United
vs
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
09:30 - 23/06 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
vs
Charleston Battery Charleston Battery
09:30 - 23/06 1
Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC
vs
Memphis 901 Memphis 901

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam

16:00 - 23/06 21
vs
PVF-CAND PVF-CAND
16:00 - 23/06 21
Đồng Nai Đồng Nai
vs
Vũng Tàu Vũng Tàu
16:00 - 23/06 21
Hòa Bình Hòa Bình
vs
Đồng Tháp Đồng Tháp
16:00 - 23/06 21
Phù Đổng Phù Đổng
vs
Bình Phước Bình Phước
16:00 - 23/06 21
Phú Thọ Phú Thọ
vs
Huế Huế

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

23:00 - 22/06 27
El Geish El Geish
vs
Smouha SC Smouha SC
23:00 - 22/06 27
ENPPI ENPPI
vs
El Gounah El Gounah
20:00 - 23/06 27
Future FC Future FC
vs
Ismaily SC Ismaily SC
23:00 - 23/06 27
Al Masry Al Masry
vs
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
23:00 - 23/06 27
Pyramids FC Pyramids FC
vs
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

Lịch thi đấu Giao hữu

00:00 - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
5 - 0
SV Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven
H1: 2-0
01:00 - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe
4 - 1
SSG Nikola Tesla Hamburg SSG Nikola Tesla Hamburg
H1: 1-1
07:00 - 22/06 CLB
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
1 - 2
Pachuca Pachuca
H1: 0-2
09:45 - 22/06 CLB
Cruz Azul Cruz Azul
3 - 3
CD Guadalajara CD Guadalajara
H1: 2-2
14:30 - 22/06 CLB
Etar Etar
vs
Yantra Yantra
15:00 - 22/06 CLB
Paksi SE Paksi SE
vs
Budaorsi Budaorsi
15:00 - 22/06 CLB
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia
vs
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
15:00 - 22/06 CLB
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
vs
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
15:30 - 22/06 CLB
FK Pohronie FK Pohronie
vs
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
15:30 - 22/06 CLB
SK Lisen SK Lisen
vs
FC Zlin FC Zlin
15:30 - 22/06 CLB
Humenne Humenne
vs
FC Kosice FC Kosice
15:30 - 22/06 CLB
SK Petrin Plzen SK Petrin Plzen
vs
15:30 - 22/06 CLB
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica
vs
Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci
15:30 - 22/06 CLB
Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice
vs
FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
15:30 - 22/06 CLB
Teplice Teplice
vs
Zizkov Zizkov
16:00 - 22/06 CLB
Dukla Praha Dukla Praha
vs
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
16:00 - 22/06 CLB
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
vs
MFK Chrudim MFK Chrudim
16:00 - 22/06 CLB
FC Zurich FC Zurich
vs
FC Wil 1900 FC Wil 1900
16:00 - 22/06 CLB
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
vs
Opava Opava
16:00 - 22/06 CLB
AGF AGF
vs
Brabrand Brabrand
16:00 - 22/06 CLB
Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC
vs
Cigand SE Cigand SE
16:00 - 22/06 CLB
Slovan Liberec Slovan Liberec
vs
FK Varnsdorf FK Varnsdorf
16:00 - 22/06 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom
1 - 1
Piast Gliwice Piast Gliwice
H1: 1-1
16:30 - 22/06 CLB
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
vs
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
16:30 - 22/06 CLB
SV Heimstetten SV Heimstetten
vs
Hallbergmoos Hallbergmoos
17:00 - 22/06 CLB
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
vs
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
17:00 - 22/06 CLB
vs
GKS Katowice GKS Katowice
18:00 - 22/06 CLB
Bochum II Bochum II
vs
FC Cologne II FC Cologne II
18:00 - 22/06 CLB
Gresford Athletic Gresford Athletic
vs
Llanrwst United Llanrwst United
18:00 - 22/06 CLB
FC Kreuzlingen FC Kreuzlingen
vs
19:00 - 22/06 CLB
FC Vaduz FC Vaduz
vs
Kriens Kriens
19:00 - 22/06 CLB
FSV Gruna-Mittelbach FSV Gruna-Mittelbach
vs
FSV Zwickau FSV Zwickau
19:00 - 22/06 CLB
vs
Motor Lublin Motor Lublin
19:00 - 22/06 CLB
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
vs
19:00 - 22/06 CLB
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
vs
Beroe Beroe
19:00 - 22/06 CLB
GKS Tychy 71 GKS Tychy 71
vs
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
19:00 - 22/06 CLB
Fortuna Dilkrath Fortuna Dilkrath
vs
Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II
19:00 - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
vs
SSV Vorsfelde SSV Vorsfelde
20:00 - 22/06 CLB
Meppen Meppen
vs
Schalke 04 II Schalke 04 II
20:00 - 22/06 CLB
Stranraer Stranraer
vs
Larne Larne
20:00 - 22/06 CLB
SV Rothenstein SV Rothenstein
vs
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
20:00 - 22/06 CLB
Brechin City Brechin City
vs
Dundee United Dundee United
20:30 - 22/06 CLB
Mold Alexandra Mold Alexandra
vs
Conwy Borough FC Conwy Borough FC
20:30 - 22/06 CLB
Pwllhelli Pwllhelli
vs
Bala Town Bala Town
21:00 - 22/06 CLB
FC Oberndorf FC Oberndorf
vs
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
21:00 - 22/06 CLB
Unterhaching Unterhaching
vs
SC Reisbach SC Reisbach
21:00 - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe
vs
St.Pauli II St.Pauli II
21:00 - 22/06 CLB
DJK Ammerthal DJK Ammerthal
vs
DJK Vilzing DJK Vilzing
21:00 - 22/06 CLB
Crusaders Crusaders
vs
Derry City Derry City
21:00 - 22/06 CLB
Tylko Lechia Gdansk Tylko Lechia Gdansk
vs
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
21:00 - 22/06 CLB
Pause United FC Pause United FC
vs
Longridge Town Longridge Town
21:00 - 22/06 CLB
Livingston Livingston
vs
Alloa Athletic Alloa Athletic
21:00 - 22/06 CLB
FC Nenzing FC Nenzing
vs
SCR Altach SCR Altach
21:00 - 22/06 CLB
Lausanne Lausanne
vs
FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy
22:00 - 22/06 CLB
Maribor Maribor
vs
Spartak Trnava Spartak Trnava
22:00 - 22/06 CLB
OFK Beograd OFK Beograd
vs
Decic Tuzi Decic Tuzi
22:00 - 22/06 CLB
Domzale Domzale
vs
Ruzomberok Ruzomberok
22:00 - 22/06 CLB
Ferencvaros Ferencvaros
vs
Nafta Nafta
22:00 - 22/06 CLB
GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci
vs
Ballkani Ballkani
22:00 - 22/06 CLB
KVV Zepperen-Brustem KVV Zepperen-Brustem
vs
22:00 - 22/06 CLB
SV Donau SV Donau
vs
First Vienna FC First Vienna FC
22:00 - 22/06 CLB
KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde
vs
FCV Dender EH FCV Dender EH
22:30 - 22/06 CLB
Levski Sofia Levski Sofia
vs
Spartak Pleven Spartak Pleven
22:30 - 22/06 CLB
HFC Falke HFC Falke
vs
City of Liverpool City of Liverpool
22:30 - 22/06 CLB
Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky
vs
Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
23:00 - 22/06 CLB
RKVV STEVO RKVV STEVO
vs
23:00 - 22/06 CLB
Vojvodina Vojvodina
vs
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica
23:00 - 22/06 CLB
Alemannia Haibach Alemannia Haibach
vs
Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg
23:00 - 22/06 CLB
Strumska Slava Strumska Slava
vs
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
23:00 - 22/06 CLB
FC Deisenhofen FC Deisenhofen
vs
1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
18:00 - 23/06 CLB
Fortuna Babelsberg Fortuna Babelsberg
vs
Babelsberg Babelsberg
18:00 - 23/06 CLB
Brommapojkarna Brommapojkarna
vs
Hammarby IF Hammarby IF
19:00 - 23/06 CLB
Ludogorets Ludogorets
vs
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
19:00 - 23/06 CLB
SV Esche 1976 EV SV Esche 1976 EV
vs
Meppen Meppen
19:00 - 23/06 CLB
AIK AIK
vs
Viking Viking
19:00 - 23/06 CLB
Rakete Romertal Rakete Romertal
vs
FSV Zwickau FSV Zwickau
19:00 - 23/06 CLB
FC-DJK Simbach FC-DJK Simbach
vs
1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
20:00 - 23/06 CLB
SC Halen SC Halen
vs
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
20:00 - 23/06 CLB
SK Lisen SK Lisen
vs
Banik Ostrava Banik Ostrava
20:00 - 23/06 CLB
FC Germania Bieber FC Germania Bieber
vs
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
21:00 - 23/06 CLB
Unterhaching Unterhaching
vs
SV Neufraunhofen SV Neufraunhofen
22:00 - 23/06 CLB
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
vs
Pafos FC Pafos FC
22:00 - 23/06 CLB
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
vs
SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
22:30 - 23/06 CLB
Neudrossenfeld Neudrossenfeld
vs
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
23:00 - 23/06 CLB
Krasnodar Krasnodar
vs
Kuban Krasnodar Kuban Krasnodar

Lịch thi đấu Primera Division Uruguay

20:00 - 22/06 Group B
Cerro Cerro
vs
Danubio Danubio
22:30 - 22/06 Group A
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
vs
Fenix Fenix
01:00 - 23/06 Group A
Racing Racing
vs
Defensor Sporting Defensor Sporting
03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
vs
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Defensor Sporting Defensor Sporting
vs
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Fenix Fenix
vs
River Plate River Plate

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
vs
Racing Racing

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Boston River Boston River
vs
Cerro Cerro

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Cerro Largo Cerro Largo
vs
Liverpool Liverpool

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Miramar Misiones Miramar Misiones
vs
Danubio Danubio

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Nacional Nacional
vs
Rampla Juniors Rampla Juniors

Hoãn

04:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
vs
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
20:00 - 23/06 Group B
Liverpool Liverpool
vs
Boston River Boston River
22:30 - 23/06 Group B
Rampla Juniors Rampla Juniors
vs
Miramar Misiones Miramar Misiones

Lịch thi đấu VĐQG Canada

08:00 - 22/06 1
Cavalry FC Cavalry FC
1 - 1
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
H1: 1-1

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

22:00 - 22/06 14
Sogndal Sogndal
vs
Kongsvinger Kongsvinger
22:00 - 23/06 14
Stabaek Stabaek
vs
Levanger Levanger
22:00 - 23/06 14
Vaalerenga Vaalerenga
vs
Sandnes Sandnes
22:00 - 23/06 14
Aalesund Aalesund
vs
Ranheim Ranheim
22:00 - 23/06 14
Aasane Aasane
vs
Moss Moss
22:00 - 23/06 14
Bryne Bryne
vs
Lyn Lyn
22:00 - 23/06 14
Mjoendalen Mjoendalen
vs
Egersund Egersund
22:00 - 23/06 14
Raufoss Raufoss
vs
Start Start

Lịch thi đấu Malaysia Super League

16:30 - 22/06 4
Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC
vs
Pahang Pahang
19:15 - 22/06 4
Kuching FA Kuching FA
vs
Terengganu Terengganu
20:00 - 22/06 4
Pulau Pinang Pulau Pinang
vs
Kedah Kedah
16:30 - 23/06 4
Selangor Selangor
vs
Perak Perak
20:00 - 23/06 4
Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim
vs
PDRM PDRM

Lịch thi đấu Singapore Premier League

17:00 - 22/06 5
Young Lions Young Lions
vs
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
19:15 - 22/06 5
Brunei DPMM Brunei DPMM
vs
Geylang International FC Geylang International FC
17:00 - 23/06 5
Lion City Sailors FC Lion City Sailors FC
vs
Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Chile

23:30 - 22/06 1/16
Deportes Copiapo Deportes Copiapo
vs
Cobresal Cobresal
03:00 - 23/06 1/16
Puerto Montt Puerto Montt
vs
Deportes Temuco Deportes Temuco
07:00 - 23/06 1/16
San Marcos San Marcos
vs
Cobreloa Cobreloa
23:00 - 23/06 1/16
Barnechea Barnechea
vs
Palestino Palestino
23:00 - 23/06 1/16
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
vs
Audax Italiano Audax Italiano
23:30 - 23/06 1/16
Antofagasta Antofagasta
vs
Deportes Iquique Deportes Iquique

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

22:00 - 22/06 12
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
vs
Sogdiyona Jizzax Sogdiyona Jizzax
22:00 - 22/06 12
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand
vs
Andijon Andijon

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

00:00 - 22/06 13
Gomel Gomel
1 - 2
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 0-0
20:00 - 22/06 13
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk
vs
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
22:00 - 22/06 13
FC Minsk FC Minsk
vs
Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
00:00 - 23/06 13
BATE Borisov BATE Borisov
vs
Dinamo Brest Dinamo Brest
20:00 - 23/06 13
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
vs
FK Vitebsk FK Vitebsk
22:00 - 23/06 13
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino
vs
Isloch Isloch

Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus

20:00 - 22/06 12
Energetik-BGU Energetik-BGU
vs
Maxline Rogachev Maxline Rogachev
20:00 - 22/06 12
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
vs
Belarus U17 Belarus U17
21:00 - 22/06 12
FC Ostrovets FC Ostrovets
vs
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
22:00 - 22/06 12
Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves
vs
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
00:00 - 23/06 12
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves
vs
FC Slonim FC Slonim
19:00 - 23/06 12
FC Lida FC Lida
vs
FK Orsha FK Orsha
20:00 - 23/06 12
FC Baranovichi FC Baranovichi
vs
Niva Niva
22:00 - 23/06 12
BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves
vs
Bumprom Gomel Bumprom Gomel
23:00 - 23/06 12
FK Molodechno FK Molodechno
vs
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Trung Quốc

17:30 - 22/06 4
Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen
vs
18:30 - 22/06 4
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
vs
Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City
18:30 - 22/06 4
Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC
vs
18:30 - 22/06 4
Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu
vs
Qingdao West Coast Qingdao West Coast
18:30 - 22/06 4
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
vs
18:30 - 23/06 4
Nanjing City